โรงเรียนนำคณะครู บุคลากร นักเรียน จัดกิจกรรม “พิธีลงแขกดำนา ตามรอยพ่อหลวง ร.9” วันที่ 20 สิงหาคม 2563 ณ แปลงนาสาธิต โรงเรียนเฉลิมพระเกียรติสมเด็จพระศรีนครินทร์ ศรีสะเกษ
![ลงแขกดำนา ตามรอยพ่อหลวง ร.9](https://swsk.ac.th/swsklearningresources/wp-content/uploads/2020/09/แหล่งเรียนรู้-1170x658.png)
โรงเรียนนำคณะครู บุคลากร นักเรียน จัดกิจกรรม “พิธีลงแขกดำนา ตามรอยพ่อหลวง ร.9” วันที่ 20 สิงหาคม 2563 ณ แปลงนาสาธิต โรงเรียนเฉลิมพระเกียรติสมเด็จพระศรีนครินทร์ ศรีสะเกษ